
=KIZIDUO=

HALMASHAURIYA WILAYA YA KARAGWE
KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATIYA FEDHA. UONGOZI NA

MIPANGO CHA KAWAIDA CHA TAREHE 26/10/2021
MAHUDHURIO.
WAJUMBE
S/N JINA KAMILI KATA WADHIFA

1.

Mh. Wallace M, Mashanda Nyaishozi Mwenyekiti

2 Michael F. Nzyungu Mkurugenzi Mtendaji
(w)

Katibu.

3 Mh. Chrian R. Pastory lqunva Miumbe.
4 Mh. Charles B. Beichumila Nyakahanqa Miumbe.
5 Mh. Adrian R. Kobushoke Rugu Mjumbe,
6 Mh. TayebwaZ, Murushid Kituntu Miumbe.
7 Mh. Vallence R. Kasumuni Nyakasimbi Miumbe.
8 Mh. Jovitha H. Kombe V/M- Nyabiyonza Mjumbe.
I Mh. Maginirs K. Cheusi Kibondo Miumbe,
10 Mh. Dawson P. Byamanyirwohi Rugera Mjumbe,

NA. JINA KAMILI CHEO
1. lnnocent Nsena .(a[!bu lawala (W)
2. Fidelia Luboha Kny.ULqqwa ldara ya Elimu Sekondari.
3. Magreth Bukuku Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na lJqavi.
4. Amduni Siraii Kaimu Mkuu Kitengo cha Uchaquzi.
5. Kikonqe F, Jeremiah Ulqqfryql@ra ya Mipan go, Takwi m u n a Ufu ati I iaii.
6. Ferdinard Bishashara Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguziwa Ndani.
7. Devotha Tibanywana Kaimu Afisa Mtendaji, Mamlaka ya Mii Mdoqo wa Kayanqa.
8. Jackson Mwakisu Mkuu wa ldara ya Utumishi na Utawala
L Wilson S .Byabato Kaimu Mkuu wa ldara ya Elimu Msingi
10 Adam Salum IVlkuu wa ldara ya Kilimo, Umwagiliaii na Ushirika,
11. Edius Rwangoga Mratibu TASAF.
12. Peter Evarister Afisa Biashara.
13 Raiabu Khasimu U&lfrc $9!rgo cha Nyuki.
14 Sylidioni S. Tuluhungwa Kaimu Mkuu wa ldara ya Ujenzi.

15 Josphath Mkebukwa Kaimu Mkuu wa ldara ya Afya.



SEKRETARIET
1, Gerald S, Lweyo.
2. Liberatus Costantine.

DONDOO.

1, Kufungua kikao.

2. Kuthibitisha dondoo.

3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 16t}gt2}21.
4. Taarifa ya utekelezqiwamaazimio ya kikao cha tarehe 16t}gt2}21.
5. Taarifa ya Mapato na Matumizikwamwezi septemba,2021,
6. Taarifa ya Manunuzi na Bodi ya zabuni kwa robo ya kwanza

Septemba ,2021,
7. Taarifa zaldara na Vitengo

(i) ldara ya Utumishi na Utawala.
(ii) Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

(a) Utekelezaliwa Miradi ya Maendeleo,
(iii) Kitengo cha TEHAMA

(iv) Kitengo cha Uchaguzi

(v) ldara ya maendeleo ya Jamii

(a) TASAF

(vi) Kitengo cha Sheria

(vii) Kitengo cha Ukaguziwa Ndani
(viii) Mamlaka ya Mji Mdogo Kayanga

Julai hadi

NA. JINA KAMILI CHEO
16 Rukiza R.Abed Katmu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA,

17 Edina Kabyazi Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii,

18 Flora Kagaruki Mthibiti Mkuu Ubora wa Shule.

19 Remigius Christian Kny: Mkuu wa ldara ya Mifugo na Uvuvi,

20 Mhela F. Lufungulo narmu lSC.

21 P,R, Rweyendera Mkuu wa ldara ya Mazingira na usim@
22 Gerald Owure Kaimu Mkuu wa ldara ya Fedha na Biashara.
23 Florian Osward Kaimu Afisa Usafirishaji.

25 Majaliwa Said Ailsa Mapato
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8. MengineYo

9. Kufunga kikao.

KUMB. NA 26'202112022103. KUFUNGUA KIKAO.

Kabla ya kufungua kikao, katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha robo ya kwanza

kwa mwaka wa fedha 2021t2022. Baada ya hapo alimkaribisha Mwenyekiti kwa ajiti ya

kufungua kikao.

Akifungua kikao Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na wataalam kwenye kikao cha

kawaida na kuwaomba liuchangia taarifa mbalimbali zilizowasilishwa kwenye kikao hicho'

Aidha Mwenyekiti alitoa pongezi kwa timu ya menejimenti .kwa 
kazi nzuri inazoendelea

kuzifanya hasa ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kuahidi kutoa ushirikiano.

Kikao kilifunguliwa mnamo saa 05:34 Asubuhi'

,KUMB.NA27/202II2O22IO3.KUTHIBITISHADONDOO
, w4urbe walijadili dondoo zilizowasilishwa na kuongeza dondoo zifuatazo,

1. ruriii, y, *rp.ndekezo ya usimamizi na uboreshaji wa mapato ya masoko

(Kayanga, Omurushaka na Mabatini)'

2.Taarifayautoajiwakazizazabunimbalimbali
3. Taarifa ya ukaguzi wa miradi ya maendeleo uliyofanywa na kamati ya fedha,

Uongozi na Mipango pamoja na timu ya wataalam robo ya kwanza tarehe 20-

2211012021.

4. Masuala Ya kiutumishi.

KUMB. NA 341202 112022103. MENGINEYO

Katibu alitoa taarifa ya mapokeziyafedha kupitia mpango wa maendeleo wa ustawi wa

Taifa na mapambano dhidi ya UVlko-1g kiasi cha Tsh.l,b70,000,000/= kwa ajili ya ujenzi

wa vyumbu ,vr-*rdarasa katika shule za sekondari, ujenzi wa vyumba vya madarasa

katika shule rhikiri, ujenzi wa bweni katika shule ya sekgndari,.ujenzi wa jengo la lcU

katika hospitaiiv, wirdv, na ujenzi wa nyumba ya mtumishi katika hospitali ya wilaya'

FaarilailiPitishwa.



- 
KUMB. NA 351202112022103 - KUFUNGA KIKAO

Akifunga kikao Mwenyekiti aliwapongeza wajumbe kwa kujadili kwa kina taarifa mbalimbali
zilizowasilishwa katika kikao hicho na kuwataka wataalam kuyafanyia kazi maagizo yote
yaliyotolewa kwenye kikao hicho.

Kikao kilifungwa mnamo saa 10:07 Jioni.

W
Micheal F. Nzyungu

KATIBU
Mh. Wallace M, Mashanda

MWENYEKIT!
?1* 

Umethibitishwa teo tarehe .....A[.;..1.0'.2b21


